Slider
previous arrow
next arrow
Slider
Uncategorized

Pune Corona: सलग चौथ्या दिवशी रुग्णसंख्या एक हजाराच्या आत

शहरात आज नव्याने ७०९ कोरोनाबाधित रुग्णांची नोंद झाली असून एकूण संख्या आता ४ लाख ६५ हजार ६२५ इतकी झाली आहे.

पुणे (Pune Corona Update)- शहरात आज नव्याने ७०९ कोरोनाबाधित रुग्णांची नोंद झाली असून एकूण संख्या आता ४ लाख ६५ हजार ६२५ इतकी झाली आहे. शहरातील २ हजार ३२४ कोरोनाबाधितांना आज डिस्चार्ज देण्यात आला. त्यामुळे एकूण डिस्चार्ज संख्या ४ लाख ४६ हजार ९४२ झाली आहे. विशेष म्हणजे सलग चौथ्या दिवशी पुण्यातील कोरोना रुग्णसंख्या एक हजाराच्या आत आहे. महापौर मुरलीधर मोहोळ यांनी ट्विट करुन यांसदर्भातील माहिती दिली आहे.

पुणे शहरात आज एकाच दिवसात ९ हजार ०६६ नमुने घेण्यात आले आहेत. शहराची एकूण टेस्ट संख्या आता २४ लाख ३६ हजार ४४६ इतकी झाली आहे. उपचार घेणाऱ्या १० हजार ६७६ रुग्णांपैकी १,२९१ रुग्ण गंभीर तर ४,००५ रुग्ण ऑक्सिजनद्वारे उपचार घेत आहेत. पुणे महापालिका हद्दीत नव्याने ३९ कोरोनाबाधित रुग्णांच्या मृत्यूची नोंद झाली आहे.आजच्या नव्या संख्येसह मृतांची एकूण संख्या ८ हजार ००७ इतकी झाली आहे.

Also Read: बाबा रामदेव यांनी वक्तव्य मागं घ्यावं; आरोग्यमंत्र्यांनी सुनावलं

सलग चौथ्या दिवशी एक हजाराच्या आत रुग्ण !

नवे रुग्ण

■ २३ मे : ७०९

■ २२ मे : ८४०

■ २१ मे : ९७३

■ २० मे : ९३१

डिस्चार्ज

■ २३ मे : २,३२४

■ २२ मे : १,९४९

■ २१ मे : २,४९६

■ २० मे : १,०७६


Source link

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .