ANN WEB SERVICES
previous arrowprevious arrow
next arrownext arrow
Slider
Uncategorized

चांदुर बिस्वा येथे शिव जयंती साजरी

चांदुर बसवा येथेल अंबिका फाउंडेशन तर्फे हिंदवी स्वराज्याचे संस्थापक …. राजे छत्रपती शिवाजी महाराज यांची जयंती विविध कार्य कारी सहकारी संस्थांचे सभा गृह मध्ये सोशल डीसटनसिंग नियमानुसार साजरी करण्यात आली. या वेळी …….. व टंटा मुक्ति अध्यक्ष प्रकाश बोदवडे यांच्या हस्ते शिवाजी महाराज यांच्या प्रतिमेला हारअर्पण करून पूजन करण्यात आले. यावेळी प्रमुख उपस्थिती म्हणून
प्रशांत जमोदे ग्राम विकास अधिकारी, अभय संतोष पाटील अध्यक्ष अंबिका फाउंडेशन, उत्तम वाकोडे,सुभाष जवरे,संतोष बेलोकर, सय्यद नावेद (उपसरपंच), वासुदेव राणे,प्रभाकर उगले,सुनील जवरे यांची ….. होती सदर कार्यकर्माला ग्रामपंचायत कर्मचारी उपस्थित होते

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .