ANN WEB SERVICES
previous arrowprevious arrow
next arrownext arrow
Slider
Uncategorized

अरुण बाबा इंगोले प्रतिष्ठानच्या वतीने रक्तदान शिबिर संपन्न

51 रक्तदात्यांनी केले रक्तदान
शिरपूर तारीख 21 फेब्रुवारी

छत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या 391 जयंतीनिमित्त अरुण बाबा इंगोले प्रतिष्ठान कोठा यांच्या वतीने दिनांक 20 फेब्रुवारी रोजी भव्य रक्तदान शिबिर संपन्न झाले.
छत्रपती शिवाजी महाराज जयंती निमित्त लोकनेते अरुण बाबा इंगोले प्रतिष्ठान आयोजित बापूनगर कोठा येथी जी.प. प्राथमिक शाळा येथे भव्य रक्तदान शिबीर आयोजन करण्यात आले होते .या वेळी 51 रक्तदात्यांनी रक्तदान केले .प्रमुख उपस्थिती म्हणून मोहन भाऊ ढवळे, राजू मामा शिंदे, अमोल पाटील गायकवाड व समस्त ग्रामस्थ व खंडाळा सर्कल मधील व बापूगरनगर कोठा येथील शिवभक्त उपस्तीत होते.कांतादेवी डाळे रक्तपेढी वाशिम यांनी रक्तसंकलन केले.

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .