Uncategorized

सौ. संगीता विजय कुटे यांची मालेगाव तालुका शिवसेना महिला अघाडी पदी नियुक्ति

Active News Network: Panghari( Kute ): Reporter
Date: 01 /Jane/2021

हिंदू हृदय सम्राट शिवसेना प्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांच्या शब्दाला आठवणी देऊन वाशिम येथे ग्रामपंचायत आढावा बैठक घेऊन खासदार भावना ताई गवळी यांच्या हस्ते पांघरी कुटे च्या मा. सौ.संगीता विजय कुटे यांची शिवसेना महिला आघाडी मालेगाव तालुका प्रमुख पदी नियुक्ती करून तालुक्याची जबाबदारी सोपवण्यात आली, व शॉल श्रीफळ व पुष्पगुच्छ देऊन त्यांचा सत्कार

करण्यात आला. यावेळी शिवसेना महिला आघाडी वाशिम जिल्हा प्रमुख सौ. मंगला ताई सरनाईक ह्या उपस्थितीत होत्या , माजी उप तालुका प्रमुख मधुकर राठोड , मालेगाव तालुका प्रमुख उद्धव घोडे, रिसोड तालुका प्रमुख माधवराव ठाकरे,इत्यादी उपस्थित होते.

active News Panghari kute

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close