ANN WEB SERVICES
previous arrowprevious arrow
next arrownext arrow
Slider
Uncategorized

उमरखेड ते इसापूर संध्याकाळ सात ची बस चालू करण्यात यावी…. प्रवाशांची मागणी..

अॅक्टीव न्युज उमरखेड तालुका प्रतिनिधी गजानन वानखेडे.दिं.२२.०१.२०२०.मो.९०९६७४६५१८……………….ग्रामीण भागातील शेतकरी, व्यापारी ऊमरखेड येथे तालुक्याच्या ठिकाणी खरेदी करण्यासाठी नियमित जातात, हिवाळ्यात दिवस लवकर मावळतो,दिवसभर वेळ केव्हा निघून गेली कळत नाही, अंधारात खाजगी वाहने लवकर निघून जातात,अशा वेळी प्रवाशांची धावपळ उडते.सायंकाळची सात वाजता ची बस ऊमरखेड ते इसापूर नियमित सुरू करण्यात यावी, अशी मागणी मुळावा येथील प्रगतशील शेतकरी विजूभाऊ गणेश चव्हाण यांनी केली असता मुळावा येथील माजी अर्थ व बांधकाम सभापती तातूभाऊ देशमुख यांनी ऊमरखेड बसस्थानक डेपो व्यवस्थापक नाटकर यांच्याशी आज मोबाईल वर संपर्क करुन ऊमरखेड ते इसापूर संध्याकाळ सात वाजता ची बस चालू करण्यात यावी अशी मागणी केली.त्वरीत बस नियमित चालू झाल्यास प्रवाशांच्या तिकीट पासून एसटी महामंडळ चे आर्थिक तिजोरीत रक्कम जमा होईल व महामंडळ बस नियमित नफा मिळेल.बस चालू झाल्यास प्रवाशी सुद्धा आनंदीत होतील.#गजानन वानखेडे.

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .