ANN WEB SERVICES
previous arrowprevious arrow
next arrownext arrow
Slider
Uncategorized

अखिल झावबावाडी साई सेवा मंडळाच्या वतीने विभागातील नागरिकांना मोफत आरोग्य वैद्यकीय कार्डाचे वाटप

दिनांक २३/०१/२०२१
अखिल झावबावाडी साई सेवा मंडळ च्या वतीने वंदनीय हिंदुर्हदयसम्राट शिवसेनाप्रमुख श्रीमान बाळासाहेब ठाकरे यांच्या जयंतीनिमित्त मोफत आरोग्य शिबिराचे आयोजन केले होते. त्यात विभागातील नागरिकांना मोफत आरोग्य वैद्यकीय कार्ड देण्यात आले. सदर आरोग्य शिबिरास महाराष्ट्र राज्य शिवसेना शिक्षकेत्तर कर्मचारी सेनेचे शाखा संघटक श्री भुषण प्र कुंडईकर (टायगर कमांडो / मुक्त पत्रकार) यांची विशेष उपस्थिती होती. सदर वैद्यकीय शिबिरास विभागातील नागरिकांचा ऊत्तम प्रतिसाद मिळाला.

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .