Uncategorized

जेष्ठ अभिनेते स्व.श्री. रविंद्रजी पटवर्धन यांचे निधन

दिनांक
६/१२/२०२०
काल मध्यरात्री १:३० च्या सुमारास ठाण्याच्या ज्युपिटर हाॅस्पिटल मध्ये सुप्रसिद्ध जेष्ठ अभिनेते स्व.श्री.रविंद्रजी पटवर्धन यांनी शेवटचा श्वास घेतला. स्व.श्री. रविंद्रजी पटवर्धन यांचे वयाच्या ८४ व्या वर्षी वृध्दापकाळाने निधन झाले. मराठी नाटक , मराठी/हिंदी चित्रपट, मालिका मध्ये त्यांनी मोठी भुमिका केली होती. तसेच सध्या टि.व्ही. वरील झी मराठी वाहिनीवर चालू असलेल्या ” अग्गंबाई सासुबाईं ” मध्ये ते महत्वाची भुमिका करत होते.

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close