Uncategorized

घराच्या फेरफारासाठी ३ हजाराची लाच स्विकारतांना ग्रामसेवक एसीबीच्या जाळ्यात

अॅक्टीव न्युज गजानन वानखेडे तालुका प्रतिनिधी उमरखेड .दिं.३०.१२.२०२०.मो.९०९६७४६५१८.
घर नावाने करून गांव नमुना आठ देण्यासाठी सुकळी (ज ) येथील ग्रामसेवकाने ८ हजार रुपये लाचेची मागणी केल्यानंतर उर्वरित ३ हजार रूपयाची लाच स्विकारतांना आज २९ डिसेंबर रोजी दुपारी ४ वाजताचे सुमारास पंचायत समोरिल चहा कॅन्टीनवर लाचखोर ग्रामसेवक अमोल चव्हाण यास यवतमाळ लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाच्या पथकाने रंगेहाथ पकडले .
याबाबत सविस्तर असे की , सुकळी (ज)फिर्यादी संतोष रेवजी वानखेडे यांनी येथील ग्रामसेवक अमोल चव्हाण यांच्याकडे घराच्या फेरफार करून देण्याबाबत रितसर अर्ज केला असतांना त्यांना सदर ग्रामसेवकाने ८ हजार रुपयांच्या लाचेची मागणी केली होती . त्यांनी ५ हजार रुपये अगोदर दिले होते .परंतू ठरल्याप्रमाणे बाकीचे ३ हजार रुपये दिल्याशिवाय गाव नमुना ८ मिळणार नाही असे ग्रामसेवकाने सांगीतल्यानंतर त्रस्त झालेल्या संतोष वानखेडे यांनी यवतमाळ लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाकडे तक्रार नोंदविली असता आज २९ डिसेंबर रोजी दुपारी ४ वाजता एसीबीच्या पथकाने त्यास ३ हजाराची लाच स्विकारतांना रंगेहाथ पकडले .
या कामी यवतमाळ ए सी बी विभागाचे पो अधिक्षक विशाल गायकवाड , अप पो अधिक्षक गजानन पडघम , पो उप अधिक्षक राजेश मुळे , पो नि ज्ञानेश्वर नालट , किरण खेडकर , अब्दुल वशीम, सुधीर काबंळे ,महेश वाकोडे , सचीन भोयर ,राहुल गेडाम सापळा कर्मचारी होते.
#गजानन वानखेडे.

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close