Uncategorized

हिरंगी येथे शिवसेना प्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांना वाहिली आदरांजली

नवनाथ गुठे/चोरद/दिनांक/19/11/2020…..प्रतिनीधी….. मंगरुळपीर तालुक्यातील हिरंगी येथे मंगळवारी (ता.17) रोजी हिंदुहृदयसम्राट शिवसेनाप्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांच्या 8 व्या स्मृतिदिनानिमित्त शिवसैनिकांनी आदरांजली वाहिली.सर्वप्रथम उपस्थित मान्यवरांनी बाळासाहेब ठाकरे यांच्या प्रतिमेचे पुजन करुन हारअर्पण करीत त्यांना अभिवादन केले.याप्रसंगी सतिष पाटील सावके,ज्ञानेश्वर मर्दाने,शिवराज सावके,मनोज सावके,हरिष सावके,उमेश सावके बजरंग फाटे,कैलास सावके,वैशाली सावके,वंदना चौधरी,उज्वला चौधरी,मंदा सावके,यांच्यासह मान्यवर शिवसैनिक उपस्थित होते.यावेळी सतिष पाटील सावके यांनी आपले विचार व्यक्त केले.

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close