Uncategorized

हलक्‍या पावसाची राज्यामध्ये शक्‍यता

पुणे – बंगाल उपसागराच्या आग्नेय व नैऋत्य भागात चक्रीय वाऱ्यांची स्थिती आहे. त्याची तीव्रता येत्या मंगळवारपर्यंत (ता. २४) आणखी वाढणार असून, वारे वायव्येच्या दिशेकडे असलेल्या तमिळनाडू व पुद्दुचेरी आणि मल्लापुरम या भागाकडे सरकणार आहे. त्याचा परिणाम मध्य महाराष्ट्र, मराठवाडा व विदर्भातील काही भागांवर होणार आहे. यामुळे या भागात येत्या बुधवारपासून (ता. २५) तुरळक ठिकाणी हलका पाऊस पडेल, असा अंदाज वेधशाळेने वर्तविला आहे. 

ताज्या बातम्यांसाठी डाऊनलोड करा ई-सकाळचे ऍप

उत्तर भारतात असलेल्या थंडीच्या लाटेचा परिणाम राज्यातील वातावरणावर होऊ लागला आहे. राज्यात हवामान कोरडे असल्याने काही प्रमाणात थंडी वाढण्यास सुरुवात झाली असली तरी काही भागात अजूनही चढउतार सुरू आहेत.  

पुण्याच्या बातम्या वाचण्यासाठी येथे ► क्लिक करा

दरम्यान, पुणे शहरात किमान तापमानाचा पारा सरासरीपेक्षा ४.१ अंश सेल्सिअसने वाढून १७.५ अंश सेल्सिअस नोंदले. लोहगाव येथे १८.७ अंश सेल्सिअसपर्यंत किमान तापमानाच्या पाऱ्याने उसळी मारली असून शहरात थंडी कमी झाली आहे.

आणखी बातम्या वाचण्यासाठी येथे क्लिक करा


Source link

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close