Uncategorized

शिवसेनाप्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांच्या स्‍मृतिदिनानिमित्ताने ; किल्लारी येथे वाहण्यात आली श्रद्धांजली

औसा प्रतिनिधी

हिंदु हृदय सम्राट शिवसेना प्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांच्या स्मृतीदिनानिमित्त किल्लारी येथे आदरांजली अर्पण करण्यात आली.
किल्लारी येथील ग्रामपंचायत कार्यालयात हिंदु हृदय सम्राट बाळासाहेब ठाकरे यांच्या प्रतिमेस उपसरपंच युवराज गायकवाड यांच्या हस्ते पुष्पहार अर्पण करून पूजन करण्यात आले.
यावेळी शिवसेना औसा तालुका समन्वयक किशोर जाधव ,ग्रामपंचायत सदस्य विजय भोसले, गुंडाप्पा बालकुंदे,राष्ट्रवादी युवक काँग्रेस प्रदेश सचिव वलिखा पठाण, फुलचंद भोसले, सामाजिक कार्यकर्ते बालाजी मस्के,शाहूराज वाळके, एकनाथ कांबळे ,सचिन सरवदे, आदी शिवसैनिक व नागरिक उपस्थित होते.

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close