Uncategorized

Video: लहान मुलाने वाचविले आजीचे प्राण!

चंदीगड (हरियाणा): एका वळूने आजीवर हल्ला केल्याचे पाहून लहान मुलगा धाडसाने पळत आला आणि आजीचे प्राण वाचविले. संबंधित व्हिडिओ व्हायरल झाला असून, नेटिझन्सने मुलाच्या धाडसाचे कौतुक केले आहे.

Video: प्रपोज राहिलं बाजूला; तोंडावरच बसली लाथ

दादी चंद्रो तोमर यांनी ट्विटरवरून संबंधित व्हिडिओ शेअर केला आहे. हरियाणातील महेंद्रगड भागातील ही घटना आहे. व्हिडिओमध्ये पाहायला मिळते की, 'एक आजी गल्लीतून जात आहे. समोर उभा असलेल्या एका वळूने त्यांच्यावर हल्ला केला. हल्ल्यानंतर आजी खाली कोसळल्या. वळूने आजीवर हल्ला केल्याचे पाहून नातू धावत आला. त्याने आजीला वाचवण्याचा प्रयत्न केला. पण, वळूने मुलावरही हल्ला केला. धाडसाने उठत आजीला घेऊन बाजूला गेला. वळूने पुन्हा दोघांना जोरात धडक दिली. पण, नातू घाबरला नाही तर आजीला वाचविण्यासाठी पुरेपुर प्रयत्न करीत राहिला. यानंतर नागरिक धावत आले आणि दोघांची सुटका झाली.'

दरम्यान, चंद्रो तोमर जगातील वयस्कर शूटर आहेत. यांच्याबाबत बॉलिवूडमध्ये चित्रपटही आला होता. याचे नाव 'सांड़ की आंख हा असून, यामध्ये तापसी पन्नू आणि भूमी पेडणेकरने मुख्य भूमिकेत काम केले आहे. आजीला वळू पासून वाचविणाऱया नातूचा सन्मान मिळाला पाहिजे, असेही चंद्रा तोमर यांनी म्हटले आहे.
Source link

Cheaf Editor

Chief Editor and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close