Uncategorized

पंचनाम्याचे आदेश तलाठ्यांपर्यंत पोहचलेच नाहीत ! बळीराजाचा संसार उघड्यावर – The orders of the Panchnama did not reach the Talathis | Top Latest and Breaking Marathi News

पंचनाम्याचे आदेश तलाठ्यांपर्यंत पोहचलेच नाहीत ! बळीराजाचा संसार उघड्यावर – The orders of the Panchnama did not reach the Talathis | Top Latest and Breaking Marathi News – eSakal
Source link

Cheaf Editor

Chief Editor and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close