Uncategorized

तुमच्याकडे वाहनाचे योग्यता प्रमाणपत्र आहे का? नाहीतर सोमवारनंतर वाहन जप्त होईल – Do you have a vehicle fitness certificate? The vehicle will be confiscated after Monday | Top Latest and Breaking Marathi News

तुमच्याकडे वाहनाचे योग्यता प्रमाणपत्र आहे का? नाहीतर सोमवारनंतर वाहन जप्त होईल – Do you have a vehicle fitness certificate? The vehicle will be confiscated after Monday | Top Latest and Breaking Marathi News – eSakal
Source link

Cheaf Editor

Chief Editor and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close