Uncategorized

जीवदानी देवीच्या शारदीय नवरात्रोत्सवास सुरुवात; मंदिराकडून नवरात्रोत्सवात ऑनलाईन दर्शनाची सुविधा – The autumn Navratri festival of Goddess Jeevdani begins Online darshan facility for Navratri from the temple | Marathi Live News Updates

जीवदानी देवीच्या शारदीय नवरात्रोत्सवास सुरुवात; मंदिराकडून नवरात्रोत्सवात ऑनलाईन दर्शनाची सुविधा – The autumn Navratri festival of Goddess Jeevdani begins Online darshan facility for Navratri from the temple | Marathi Live News Updates – eSakal
Source link

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .