Uncategorized

गोवर्धन ग्रा.पं.मधे महात्मा गांधी जयंती उत्साहात साजरी करण्यात आली

अनुप धोत्रे यांच्या हस्ते मास्कचा वाटप…

Active News/Gobhani
नरेंद्र अंभोरे
मो.7875946366
दि.02/10/2020

आज दि.2 आॅक्टोबर ला ग्रामपंचायत कार्यालय गोवर्धन येथे राष्टपिता महात्मा गांधी यांच्या प्रतिमेला घालुन पुष्पहार घालुन जयंती उत्साहात साजरी करण्यात आली.
केंद्रीय मंत्री ना.खा.संजय धोत्रे यांचे सुपुत्र अनुप धोत्रे यांच्या हस्ते मास्क वाटप करण्यात.त्यावेळी सन्मानीय उपस्थित शंकरराव बोरकर जिल्हा परीषद सदस्य प्रशांत वाघ भाजप युवा मोर्चा जिल्हा उपाध्यक्ष प्रशांत देशमुख ता.अध्यक्ष गजाननराव वाघ सरपंच सदानंद वाघ प्रदीप नांदापुर संजु भाऊ वाघ निखिल सरनाईक विजय वावगे आदी ग्रामस्थांनी महात्मा जयंतीला हजेरी लावत साजरी केली.

Narendra Ambhore/Gobhani

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close