Slider
previous arrow
next arrow
Slider
Uncategorized

अशोक चव्हाण साहेब, जमत नसेल तर राजीनामा द्या : धनंजय जाधव

पुणे – मराठा आरक्षण सुनावणी 4 आठवड्यांसाठी पुढे ढकल्याणात आली आहे. दरम्यान याबाबत मराठा क्रांती मोर्चा समन्वयक धनंजय जाधव यांनी ''सुप्रीम कोर्टात सुनावणीसाठी सरकारचे वकील अनुपस्थित आहेत. मराठा आरक्षण बाबतीत महाराष्ट्र सरकार उदासीन दिसते. अशोक चव्हाण साहेब, जमत नसेल तर राजीनामा द्यावा'', अशी प्रतिक्रिया दिली.


Source link

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .