Uncategorized

वारणा काठच्या भागात पिकांमध्ये पाण्याचा शिरकाव सुरु

अॅक्टीव न्युज / मिरज तालुका
प्रतिनिधी – नितिन पाटील, समडोळी
संपर्क – ९८६०२३७१०८
दिनांक – १७/०८/२०२०

मिरज पश्चिम भागात गेली चार दिवस पडत असलेल्या पाऊसाने व चांदोली धरणातून होणा-या विसर्गामुळे वारणाकाठ पूर्णपणे पाणीमय झाला आहे.
सतत च्या जोरदार पावसामुळे आलेल्या पुराचे पाणी नदीकाठच्या शेतातील पिकांमध्ये शिरत आहे. आधीच कोरोनाची महामारीमुळे शेतक-यांचे अतोनात नुकसान झालेले असतानाच आत्ता आलेल्या पूरामुळे शेतीचे प्रचंड नुकसान होत असल्याने शेतकरी वर्ग पूर्णपणे हतबल झालेला आहे.
गेल्यावर्षीच्या पूराच्या अनुभवांने नदीकाठच्या वसत्यामधील लोकांचे व जनावरांचे मोठ्याप्रमाणात स्थलांतर करत आहेत. चार दिवसात आणखी पुरपरिस्थिती वाढण्याची शक्यता वर्तविली जात आहे.

नितीन पाटील,मिरज तालुका

Tags

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close