Slider
previous arrow
next arrow
Slider
Uncategorized

तळेगाव बाजार येथील दीडशे वर्षाची पोळ्याची परंपरा यावर्षी खंडित

ऍक्टिव्ह न्यूज तेल्हारा

निलेश बहाड -:तेल्हारा तालुका प्रतिनिधी

मो -:9372092341

दिनांक-:18-08-20

तेल्हारा तालुक्यातील तळेगाव बाजार येथील दीडशे वर्षाची पोळ्याची परंपरा यावर्षी खंडित होणार आहे. तळेगाव बाजार येथील सोमेश्वराच्या दर्शनाला दरवर्षी 12 गावातील भाविक आपल्या बैलांसह दर्शनाला येत असतात परंतु कोरोनामुळे गाव स्तरावरचा पोळा होणार आहे. दरवर्षी पोळ्या निमित्त्य गावातून सजवलेल्या ऋषभ राजाची मिरवणूक निघायची व मोठी यात्रा भरायची परंतु महामार्गामुळे दीडशे वर्षाची परंपरा या वर्षी खंडित झाली आहे

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .