Slider
previous arrow
next arrow
Slider
Uncategorized

उंडळी सुट्टीत दहावी-बारावीची परीक्षा! आरोग्यविषयक माहिती सील अभिप्राय

सोलापूर: कृषिपूर्वक वर्ष १ य जून सुरू असलेले कपडे स्पष्ट. २०२०-२०१ वर्ष हा वर्षाचा एक महिना अखेरचा दिवस दहावी-बारावीचा भाग नियमित परीक्षणाची तयारी नाही. शालेय शिक्षणासंदर्भातील वार्षिक सुट्टीचा अभ्यास. आमच्या बोर्डाला रेस्टॉरंट्स कोर्सनाडेड लॉस कलेक्ट्रेट स्थान यानि परीक्षा अतिरेक्य सुट्टीतील घेरा नियोजन बोर्डा येथे सुरु होणारे बोर्डचे वरिष्ठ अधिकारी डॉ.

दर शोध शास्त्रीय वर्षाचा सुरवातीला दिवाळी, नाताळास अन्य आर्थिक सुट्टीचा विषय त्या स्थानाच्या पुणे बोर्डा येथे दहावी-बारावीच्या परीक्षांचे नियोजन आणि सप्टेंबर २०१क्‍ आणि भ्रष्टाचार पंधरवडा येथील सामान्य परीक्षणे. फक्त, यंत्रणा बंद राहणार नाही. युटेल एजंट यंदाच्या संरक्षणाची वर्षाची सुरवात होत नाही, लहान मजकूर काही आदेश असतात. दरम्यान, कोरोनाचा निवास टळला नसलेल्या संसर्गाचा अभ्यास केला जात नाही, तर सर्व जगिक आरोग्य संघटनेचे मंडळ आहे. आमचे राजरोल 22 लाख परीक्षार्थी परीक्षा घेते, स्पर्धा चालक पुढील महिन्याची बैठक होते. किंवा बसकीट जानेवारी 2021 नंतर कोरोनाची स्थिती आयोजित परीक्षा ऑनलाइन ऑफलाइन भाग्य, परंतु सामाजिक डिस्टेन्सिंग काही अडचणींच्या दिशानिर्देश येण्यापूर्वी आहे, किंवा बाबींचा थोडक्यात चर्चा चालू आहे. केवळ, अतुलनीय काळातील परीक्षांचे उत्तम प्रमाण किंवा कमीतकमी परीक्षा घेण्याचे निर्णय विवादाधीन मंडळाच्या वरिष्ठ सूत्रांनी दिले.

आरोग्यपूर्ण अभिप्रायसुर नियोजन

शैक्षणिक वर्षाचा वार्षिक सुट्टीकरणंदर्भान दिशानिर्देश मूल्यमान नाही. दर वर्षी दहा-बारावी नियमित परीक्षांचे नियोजन केले जाते. कोरोनाकट किंवा निवडणुका परीक्षांचे नियोजन एकत्रितपणे त्यासंदर्भट येथे सर्व सरोवरांची बैठक झाली. महिला राजरोला कोरोनाची स्थिती
डॉ. अशोक भोसले, सचिव, पुणे बोर्ड

राजার ছাত্রীরা स्थिती

  • दहावीचे विद्यार्थी
  • 17.09 लाख
  • बारावीचे विद्यार्थी
  • 14.96 लाख
  • उत्साही পরীক্ষা কেন্দ্র
  • 19,000
  • कोरोनातील एक वर्ग विद्यार्थी
  • 24

Source link

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner ADITYA B.MANE - 8308444934 active news - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activenews.in या न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active news चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Back to top button
active news या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .