You dont have javascript enabled! Please download Google Chrome!
Uncategorized

विठू नामाच्या गजराने रोहनखेड नगरी दुमदुमली

निलेश बहाड अकोट प्रतिनिधी

दिनांक 24, 11, 2019

रोहन खेड तालुका अकोट जिल्हा अकोला येथे ग्रंथराज ज्ञानेश्वरी पारायण व अखंड सप्ताह समारोप,
विठू नामाच्या गजराने रोहनखेड नगरी 24 नोव्हेंबर रोजी दुमजली निमित्त होते ते ग्रंथराज ज्ञानेश्वरी पारायण व अखंड सप्ताहाच्या समारोपाचे सर्वप्रथम सकाळी नऊ वाजता विठ्ठल रुक्मिणी मंदिरापासून भाविकांनी ज्ञानेश्वर पालखी विठ्ठल विठ्ठल जय हरी विठ्ठला च्या गजरात गावातून काढली. प्रत्येक गल्लीत ज्ञानेश्वर माउलीच्या पालखीचे पूजन करण्यात आले आठवडाभर या कार्यक्रमात सकाळी काकडा दुपारी प्रवचन संध्याकाळी हरिपाठ व हरिकीर्तन पार पडले या कार्यक्रमाचे व्यासपीठ नेतृत्व मधुकर महाराज ठाकरे विजयकुमार झांबरे यांनी केले मंगेश महाराष्ट्र रोहनखेड पांडुरंग महाराज गोपाल महाराज झांबरे भगवान महाराज पवार ज्ञानेश्वर महाराज कुलट महाराज वासुदेव महाराज खुले गुरुजी यांनी कीर्तने पार पडले या कार्यक्रमात मधुकर महाराज ठाकरे यांच्या हस्ते समारोपीय दिवशी काल्याचे किर्तन करून सांगता करण्यात आले हजारो भाविकांनी यावेळी महाप्रसादाचा लाभ घेतला त्यामुळे गावात एकदम आनंदाचे व भक्ती भावाचे वातावरण दिसून आले होते

Share

मुख्य संपादक

GOPAL D.WADHE - 9970956934 Active न्युज for Active Person's महत्वाची सूचना : active न्यूज, चॅनल मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active न्यूज, चॅनलचे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया बातमी कॉपी करू नका.चोरी करणे गुन्हा आहे
Close