You dont have javascript enabled! Please download Google Chrome!
क्राईम

तलाठी पदाच्या परीक्षेत ब्लूटुथ हेडफोन लावून ‘कॉपी’

Active न्युज टीम

अकोला  – तलाठी पदाची राज्यभरात परीक्षा घेतली जात आहे. या परीक्षेत कानाला ब्लु टुथ हेडफोन लावून कॉपी करण्यात आल्याचा प्रकार मलकापूर येथील परीक्षा केंद्रावर समोर आला आहे. याप्रकऱणी पोलिसांनी परीक्षार्थीला अटक केली असून न्यायालयाने त्याची रवानगी कारागृहात केली आहे.

हर्षल विजय तायडे (वय २०, रा. वडाळी, ता. मेहकर, जि. बुलडाणा) असे त्या तरुणाचे नाव आहे. राज्यभरात महापरीक्षा पोर्टलच्या माध्यमातून तलाठी पदासाठी परीक्षा घेतल्या जात आहेत. मलकापूर येथील बालाजी विद्यामंदिर कॉन्वेंट या ठिकाणी हर्षल तायडे हा शुक्रवारी दुपारी अडीचच्या सुमारास कानाला मोबाईल ब्लूटुथ लावून संगणकावर पेपर सोडवत होता. त्यावेळी त्याच्या हालचाली संशयास्पद वाटत होती. तो कानावर हात ठेवून बोलत असल्याने केंद्र प्रमुख मोहन कांबळे यांना त्याचा संशय आला. त्यांनी व केंद्र निरीक्षक विजय खेडेकर यांनी त्याची तपासणी केल्यावर तो मोबाईल ब्लूटुथद्वारे कॉपी करत असल्याचे निदर्शनास आले. त्यानंतर केंद्रप्रमुखांनी खदान पोलीस ठाण्यात तक्रार दिली. पोलिसांनी त्याच्यावर गुन्हा दाखल करून त्याला अटक केली.

********************जाहिरात ************************

********************जाहिरात ************************

 

 

Share
“महाराष्ट्रातील लोकप्रिय,रोखठोक,सडेतोड,निःपक्ष निर्भिड, आपल्या हक्काचे व्यासपीठ ➡ Active न्युज” ; पाठपुरावा करणारे .......... .... एकमेव चॅनल ..... Active न्युज, कशाला उद्याची बात……… आता बातमी एका क्षणात……न्याय अधिकारासाठी लढणारे असे एकमेव चॅनल Active न्युज चॅनल. आपल्या शहरात गावात राज्यात काय सुरू आहे?मिळेल बातमी प्रत्येक क्षणाची आपल्या आजूबाजूला घडणाऱ्या घटना जाणून घेण्यासाठी आजच हा नंबर 8308444934 आपल्या व्हाट्सप ग्रुपमध्ये add करा.
Tags
महत्वाची सूचना : active न्यूज, चॅनल मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active न्यूज, चॅनलचे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया बातमी कॉपी करू नका.चोरी करणे गुन्हा आहे
Close