You dont have javascript enabled! Please download Google Chrome!
मालेगाव

दलितवस्ती मधील रस्त्यांची दुर्दशा

किन्ही घोड्मोड येथील प्रकार

प्रतिनिधी: अनिल साखरे (दुधाळा)

Active न्युज टीम

शिरपूर जैन येथून जवळच असलेल्या ग्राम किन्हीघोड्मोड येथे दलित वस्ती मध्ये रस्त्यांची अत्यंत बिकट अवस्था झाली असून ठीक ठिकाणी पावसाचे पाणी साचून राहते, रस्त्या लगत सांडपाण्याच्या नाल्या नसल्यामुळे पाणी वाहून न जाता ते ठिकठिकाणी साचून राहते. त्यामुळे दलित वस्ती मधील नागरिकांच्या आरोग्याचा प्रश्न निर्माण झाला आहे. या साचलेल्या पाण्यावर मच्छरांची संख्या वाढल्याने परिसरात अनेक साठीचे रोग वाढले आहेत, लहान मुलांना वारंवार ताप येत असून आजारांचे प्रमाण वाढले आहे. किन्ही घोडमोड येथे मागील अनेक वर्षांपासून हि समस्या कायम असून परिसरातील नागरिक बबन शंकर शिरके ,रमाबाइ भगवान कांबळे ,वछलाबाइ कांबळे ,कांचन विलास कांबळे ,आकाश गौतम कांबळे ,सुभास तुकाराम वानखडे ,भगवान कांबळे, आदींनी वारंवार किन्हीघोडमोड येथील सरपंचाला रस्ते दुरुस्ती बाबत वारंवार तोंडी विनंती करूनही केवळ दलित वस्ती असल्याने त्यांच्या मागण्यांकडे दुर्लक्ष केले जात असल्याने परिसरातील नागरिकांत स्थानिक प्रशासना प्रती रोष आहे. वरिष्ठ स्तरावरून याकडे लक्ष देण्यात येवून रस्ता व आरोग्याचा प्रश्न सोडविला जावा अशी नागरिकांची मागणी आहे. अन्यथा आंदोलन छेडण्यात येईल अशी नागरिकांची प्रतिक्रिया आहे.

Share
महाराष्ट्रातील लोकप्रिय,रोखठोक,सडेतोड,निःपक्ष निर्भिड, आपल्या हक्काचे व्यासपीठ ➡ Active न्युज” ; पाठपुरावा करणारे .......... .... एकमेव चॅनल ..... Active न्युज, कशाला उद्याची बात……… आता बातमी एका क्षणात……न्याय अधिकारासाठी लढणारे असे एकमेव चॅनल Active न्युज चॅनल. आपल्या शहरात गावात राज्यात काय सुरू आहे?मिळेल बातमी प्रत्येक क्षणाची आपल्या आजूबाजूला घडणाऱ्या घटना जाणून घेण्यासाठी आजच हा नंबर 8308444934 आपल्या व्हाट्सप ग्रुपमध्ये add करा.
Tags
महत्वाची सूचना : active न्यूज, चॅनल मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active न्यूज, चॅनलचे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया बातमी कॉपी करू नका.चोरी करणे गुन्हा आहे
Close