You dont have javascript enabled! Please download Google Chrome!
क्राईम

दोन दुचाकींच्या धडकेत तिघांचा मृत्यू

सिंदखेडराजा

(प्रतिनिधी: Active न्युज)


भरधाव जाणार्‍या दोन दुचाकींची समोरासमोर धडक होऊन झालेल्या भीषण अपघातात दोघांचा जागीच तर एकाचा उपचारादरम्यान मृत्यू झाला आहे. ही घटना तालुक्यातील राहेरी ते जांभोरा मार्गावरील गणपती मंदिराजवळ १५ एप्रिलला सायंकाळी ७ वाजेच्या सुमारास घडली. मृतकांमध्ये पती तसेच गर्भवती असलेल्या पत्नीचा समावेश आहे. या घटनेमुळे सर्वत्र हळहळ व्यक्त करण्यात येत आहे. 
तालुक्यातील चिंचखेड येथील गजानन गुलाबराव काकडे वय २५ हे आपली पत्नी सोनू हिला एम. एच. २८ /ए एच/ ९५१५ या क्रमांकाच्या दुचाकीने चिंचखेड येथून चांगेफळ येथे सासुरवाडीला बाळंतपणासाठी घेऊन जात होते. 
राहेरी ते जांभोरा मार्गावरील गणपती मंदिराजवळ येताच त्यांच्या दुचाकीची जालना जिल्ह्यातील शेवली येथून विरुद्ध दिशेने येणार्‍या एम.एच.२१/ एच/ ३१८६ या क्रमांकाच्या दुचाकीची समोसमोर धडक झाली. या अपघातात गजानन काकडे व शेवली येथील समीर खान रशीद खान हे दोन जण जागीच ठार झाले, तर पत्नी सोनू काकडे व मलकापूर पांग्रा येथील शेख राजू शेख यासीन वय ४0 हे दोघे गंभीर जखमी झाले. 
अपघात घडताच नागरिकांनी घटनास्थळी धाव घेऊन दोन्ही जखमींना पुढील उपचारासाठी जालना येथे हलविण्यात आले होते. परंतु, उपचार सुरू असतानाच सोनू काकडे या गर्भवती महिलेचा मृत्यू झाला आहे, तर जखमी शेख राजू याच्यावर उपचार सुरू आहेत. या अपघातात दोन्ही दुचाकींचे अक्षरश: तुकडे तुकडे झाले होते.

||==*****==++$$~@!@~$$++==*****==||

 “महाराष्ट्रातील लोकप्रिय,रोखठोक,सडेतोड,निःपक्ष निर्भिड, आपल्या हक्काचे व्यासपीठ ➡ Active न्युज” ; पाठपुरावा करणारे ………. …. एकमेव चॅनल  …..   Active न्युज,  कशाला उद्याची बात……… आता बातमी एका क्षणात…… अपघात, वादविवाद, निर्घृण खून, हत्येला बळी, घटस्फोट, शेतकऱ्याचे प्रश्न, गायरान जमीन, शेतकर्यांना भेटणारे कर्ज कापूस योजना, नागरिकांचे अधिकार, भ्रष्टाचार्यांकडून होणारी लूट, घोटाळा, लूटमार, चोरी, गरीब घरातून शिकून नोकरीला लागलेली व्यक्ती तसेच समाजात राहून गोरगरिबांच्या हितासाठी काम करणाऱ्या व्यक्तींच्या मुलाखती, अशा प्रकारच्या बातम्या प्रसारित करणारे व नि:शुल्क पाठपुरावा करणारे चॅनल म्हणजे Active न्युज .. तुमच्याकडे कोणते ही बातमी असेल तर खाली दिलेल्या मोबाइल वर संपर्क करावे.तुमच्या आमच्या हक्कासाठी लढणारे असे एकमेव  न्यूज  म्हणजे Active न्युज.. आम्ही बातमी लावण्यासाठी  कोणतेही  शुल्क घेत नाही, न्याय अधिकारासाठी लढणारे असे एकमेव  चॅनल Active न्युज चॅनल प्रतिनिधी होण्यासाठी संपूर्ण महाराष्ट्रभर संधी;  “जाहिरात छोटी,कमाई मोठी” आपल्या व्यवसायाची वृद्धी करण्यासाठी कमी दरात, तालुका,जिल्हा,राज्य नव्हे तर देश पातळीवरील जाहिराती साठी संपर्क:- 📞 गोपाल वाढे:9970956934, कैलास भालेराव:9021022855, सुलतान शेख:9970336535, असलम पठाण:9890529336,  गजानन देशमुख:9923676560, अंकुश शिंदे:7248918983 आपल्या शहरात गावात राज्यात काय सुरू आहे?मिळेल बातमी प्रत्येक क्षणाची, त्यासाठी

Whatsup – 8308444934  –  Email I’d : activenews20@gmail.com

Follow this link to join my WhatsApp group: https://chat.whatsapp.com/1E6AQeoFHGF83IbgQPBDCp

Face book —  https://www.facebook.com/activenews.in/

Twitter — https://twitter.com/activenews13

Website — http://www.activenews.in/

YouTube — https://www.youtube.com/channel/UCu3t0HX1BJncc59JfjhLCSw

Play Store App — https://play.google.com/store/apps/details?id=com.activenews.smtech

आपल्या आजूबाजूला घडणाऱ्या घटना जाणू घेण्यासाठी आजच हा नंबर 8308444934 आपल्या व्हाट्सप ग्रुपमध्ये add करा.

मुख्य संपादक – गोपाल वाढे –9970956934

Active न्युज for Active Person’s News that works

महत्वाची सूचना : active न्यूज, चॅनल मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active न्यूज, चॅनलचे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही…

Share
Tags

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया बातमी कॉपी करू नका.चोरी करणे गुन्हा आहे
Close