You dont have javascript enabled! Please download Google Chrome!
क्रीडा व मनोरंजनमालेगाव

शिक्षक कॉलनी शिरपूर जैन येथे राज माता जिजाऊ जयंती साजरी

active न्युज network

प्रतिनिधी/शिरपूर

    दि १२ जानेवारी २०१९रोजी स्थानिक हनुमान मंदिरा जवळील प्रांगणात शिक्षक कॉलनी येथे रामसेना ग्रुप च्या वतीने राष्ट्रमाता राजमाता जिजाऊआई साहेब याची जयंती साजरी करण्यात आली. यामध्ये सर्व प्रथम जिजाऊ मा साहेब याच्या प्रतिमेचे पूजन मान्यवरांच्या हस्ते करण्यात आले. यावेळी परिसरातील सर्व माता भगिनी उपस्थित जिजाऊ मा साहेब यांच्या प्रतिमेचे पूजन उपस्थ्तीत माता भगिनींच्या हस्ते करण्यात आले. यावेळी संतोष भालेराव,राम मानवतकर, प्रभाकर पुंड, अमोल घोडे,काळे,बाळू आंबेकर यांच्या हस्ते पूजन व हार अर्पण करण्यात आले, मान्यवरांची समयोचित भाषणे झाली तसेच परिसरातील तरुण युवक मंडळी आणि  गावातील काही प्रतिष्ठित मंडळी यावेळी उपस्थित होते.कार्यक्रमाच्या यशस्वितेसाठी परिसरातील सर्व नवयुवकांनी परिश्रम घेतले.  कार्यक्रमचे सूत्रसंचालन अमोल घोडे यांनी केले व आभार प्रदर्शन पुंड यांनी केले.

||==*****==++$$~@!@~$$++==*****==||

 “महाराष्ट्रातील लोकप्रिय,रोखठोक,सडेतोड,निःपक्ष निर्भिड, आपल्या हक्काचे व्यासपीठ ➡ Active न्युज” ;

पाठपुरावा करणारे………. …. एकमेव चॅनल  …..   Active न्युज

   अपघात, वादविवाद, निर्घृण खून, हत्येला बळी, घटस्फोट, शेतकऱ्याचे प्रश्न, गायरान जमीन, शेतकर्यांना भेटणारे कर्ज कापूस योजना, नागरिकांचे अधिकार, भ्रष्टाचार्यांकडून होणारी लूट, घोटाळा, लूटमार, चोरी, गरीब घरातून शिकून नोकरीला लागलेली व्यक्ती तसेच समाजात राहून गोरगरिबांच्या हितासाठी काम करणाऱ्या व्यक्तींच्या मुलाखती, अशा प्रकारच्या बातम्या प्रसारित करणारे व नि:शुल्क पाठपुरावा करणारे चॅनल म्हणजे Active न्युज .. तुमच्याकडे कोणते ही बातमी असेल तर खाली दिलेल्या मोबाइल वर संपर्क करावे.तुमच्या आमच्या हक्कासाठी लढणारे असे एकमेव  न्यूज  म्हणजे Active न्युज..                            

आम्ही बातमी लावण्यासाठी  कोणतेही  शुल्क घेत नाही, न्याय अधिकारासाठी लढणारे असे एकमेव  चॅनल Active न्युज चॅनल प्रतिनिधी होण्यासाठी संपूर्ण महाराष्ट्रभर संधी; कॉल करा..📞 गोपाल वाढे:9970956934, कैलास भालेराव:9021022855, सुलतान शेख:9970336535, असलम पठाण:9890529336,  गजानन देशमुख:9923676560, अंकुश शिंदे:7248918983

Whatsup – 9970956934 –  Email I’d : activenews20@gmail.com

Follow this link to join my WhatsApp group: https://chat.whatsapp.com/KLBFJcfhvQNKatUoEatJYC

Face book —  https://www.facebook.com/activenews.in/

Twitter — https://twitter.com/activenews13

Website — http://www.activenews.in/

YouTube — https://www.youtube.com/channel/UCu3t0HX1BJncc59JfjhLCSw

Play Store App — https://play.google.com/store/apps/details?id=com.activenews.smtech

आपल्या आजूबाजूला घडणाऱ्या घटना जाणू घेण्यासाठी आजच हा नंबर 9970956934 आपल्या व्हाट्सप ग्रुपमध्ये add करा.

मुख्य संपादक – गोपाल वाढे –9970956934

Active न्युज for Active Person’s News that works

महत्वाची सूचना : active न्यूज, चॅनल मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active न्यूज, चॅनलचे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही…

Share
Tags

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया बातमी कॉपी करू नका.चोरी करणे गुन्हा आहे
Close